1522909221_1522902276-1515999757-paracetamol-500-ca

Paracetamol 500 Caplet

Viên nang cứng

Thành phần: Mỗi viên nang chứa:

Paracetamol  ……………………….……  500 mg

Tá dược vừa đủ  …………………………   1 viên

(Tá dược gồm: Tinh bột mì, povidon, acid citric, magnesi stearat, sodium starch glycolate).

Dạng bào chế: Viên nang cứng

Quy cách đóng gói: Chai 100 viên, 200 viên, 500 viên. Hộp 10 vỉ x 10 viên

Chỉ định: Điều trị các chứng đau và sốt từ nhẹ đến vừa: Nhức đầu, sốt, đau nhức do cảm cúm, đau răng, đau cơ. Không dùng paracetamol để điều trị thấp khớp và các cơn đau có nguồn gốc nội tạng.