1523262016_panalgan-500-up-01

PANALGANEFFER®500

  1. THÀNH PHẦN, HÀM LƯỢNG CỦA THUỐC: Mỗi viên nén sủi bọt chứa:

 Hoạt chất: Paracetamol ............................500mg     

Tá dược: Acid citric khan, natri hydrocarbonat, natri carbonat khan, isomalt, aspartam, povidone K30, natri benzoat, polyethylen glycol, bột hương vị cam.

  1. MÔ TẢ SẢN PHẨM: Viên nén sủi bọt tròn to, mùi thơm, vị chua ngọt.
  2. QUY CÁCH ĐÓNG GÓI: Hộp 2 vỉ, 4 vỉ x 4 viên. Hộp 2 tuýp x 10 viên nén sủi bọt.
  3. THUỐC DÙNG CHO BỆNH GÌ?

Điều trị các chứng đau và sốt từ nhẹ đến vừa: Nhức đầu, sốt, đau nhức do cảm cúm, đau răng, đau cơ. Không dùng paracetamol để điều trị thấp khớp và các cơn đau có nguồn gốc nội tạng.