1523261865_panalgan-150-01

PANALGANEFFER® 150mg

  1. THÀNH PHẦN, HÀM LƯỢNG CỦA THUỐC: Mỗi gói 0,6g thuốc bột sủi bọt chứa:

 Hoạt chất: Paracetamol ............................150mg     

Tá dược: Acid citric khan, natri hydrocarbonat, natri carbonat khan, isomalt, aspartam, povidone K30, bột hương vị cam.

  1. MÔ TẢ SẢN PHẨM: Thuốc bột sủi bọt, mùi thơm, vị ngọt.
  2. QUY CÁCH ĐÓNG GÓI: Hộp 12 gói x 0,6 g thuốc bột sủi bọt.
  3. THUỐC DÙNG CHO BỆNH GÌ?

Điều trị các chứng đau và sốt từ nhẹ đến vừa: Nhức đầu, sốt, đau nhức do cảm cúm, đau răng, đau cơ. Không dùng paracetamol để điều trị thấp khớp và các cơn đau có nguồn gốc nội tạng.