1524208397_panlgan-dau-nhuc-01-01

PANALGAN® Giảm đau nhức

 PANALGAN®

 Giảm đau nhức 

 Viên nén

Thành phần: Mỗi viên nén chứa:

Paracetamol  ……………………….……  325 mg

Ibuprofen    …………………………….... 200 mg

Tá dược vừa đủ  …………………………   1 viên

(Tá dược gồm: Tinh bột sắn, tinh bột mì, acid citric, gelatin, eragel, talc, DST, sunset yellow, erythrosine).

Dạng bào chế: Viên nén

Quy cách đóng gói: Chai 100 viên. Hộp 5 vỉ, 10 vỉ, 25 vỉ x 20 viên. Hộp 12 vỉ x 10 viên.

Chỉ định: Giảm đau, kháng viêm trong các trường hợp cơ khớp đau do chấn thương, thấp khớp, viêm thần kinh như đau cơ, vẹo cổ, viêm khớp, thấp khớp, bong gân, gãy xương, trật khớp, đau sau phẫu thuật, đau do ung thư. Điều trị cảm sốt, nhức đầu, đau răng, đau bụng kinh, đau nhức cơ quan vận động.