1524209987_giam-dau-sot-01

PANALGAN® Giảm đau hạ sốt

PANALGAN®

Giảm đau hạ sốt

Viên nén

Thành phần: Mỗi viên nén chứa:

Paracetamol  …….………………  500 mg

Tá dược vừa đủ  …………………    1 viên

(Tá dược gồm: tinh bột tiền hồ hóa, tinh bột mì, povidon, tinh bột sắn, acid citric, magnesi stearat, sodium starch glycolat).

Dạng bào chế: Viên nén.

Quy cách đóng gói: Chai 500 viên. Hộp 10 vỉ, 12 vỉ, 50 vỉ x 10 viên.

Chỉ định:

Điều trị các chứng đau và sốt từ nhẹ đến vừa: Nhức đầu, sốt, đau nhức do cảm cúm, đau răng, đau cơ. Không dùng paracetamol để điều trị thấp khớp và các cơn đau có nguồn gốc nội tạng.