1522909483_1522909361-1522902089-1522902012-1515999

Pabemin

THÀNH PHẦN, HÀM LƯỢNG CỦA THUỐC:

Mỗi gói 2,5 g thuốc cốm chứa:

Hoạt chất: Paracetamol............................. 325 mg    

                  Clorpheniramin maleat.................2 mg

Tá dược: Đường trắng, acid citric monohydrat, sucralose, màu đỏ erythrosin, vanillin.

MÔ TẢ SẢN PHẨM: Thuốc cốm màu hồng, mùi thơm.

QUY CÁCH ĐÓNG GÓI: Hộp 100 gói x 2,5g thuốc cốm.

THUỐC DÙNG CHO BỆNH GÌ? Sốt từ nhẹ đến vừa, cảm lạnh, ho, sổ mũi.